ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวคีตภัทร จันทรประเสริฐ นศ. พยาบาลศาสตรบัณฑิตชั้นปีที่ 3 ที่ผ่านการคัดเลือกเป็นเยาวชนดีเด่น สภาสังคมสงเคราะห์ แห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ ประจำปี 2566
![](http://www.smnc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/9B348D1DB6FD05D8D4DF487C0317FF5CD008E35B-1024x331.jpeg)
ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวคีตภัทร จันทรประเสริฐ นศ. พยาบาลศาสตรบัณฑิตชั้นปีที่ 3 ที่ผ่านการคัดเลือกเป็นเยาวชนดีเด่น สภาสังคมสงเคราะห์ แห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ ประจำปี 2566
© Srimahasarakham Nursing College, All Right Reserved.
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า
คุณสามารถเลือกการตั้งค่าคุกกี้โดยเปิด/ปิด คุกกี้ในแต่ละประเภทได้ตามความต้องการ ยกเว้น คุกกี้ที่จำเป็น
ยอมรับทั้งหมด